Lyrics : Highest Praise Band – UKO HAPA Ft Paul Clement

Lyrics Highest Praise Band- UKO HAPA Ft Paul Clement
Lyrics Highest Praise Band- UKO HAPA Ft Paul Clement

Lyrics : Highest Praise Band – UKO HAPA Ft Paul Clement

Ulisema hutaniacha
Immanueli uko hapa
Uliahidi, uwepo wako
Waenda nasi Immanueli

Upendo wako waniongoza
Kila niendapo Immanueli
Na moyo wako wa utulivu
Wanishangaza Immanueli

Uko Hapa
Immanueli
Uko Hapa

Ulisema hutaniacha
Immanueli uko hapa
Uliahidi, uwepo wako
Waenda nasi Immanueli

Upendo wako waniongoza
Kila niendapo Immanueli
Na moyo wako wa utulivu
Wanishangaza Immanueli

Uko Hapa
Immanueli
Uko Hapa

Ulisema hutaniacha
Immanueli uko hapa

Manukato ya uwepo wako yako hapa
Na upako wa upendo wako uko hapa
Tujaze

Jamie

Call the classic man on +233542793417

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Related Articles

Back to top button