Lyrics : King Kaka – WAJINGA NYINYI

King Kaka - WAJINGA NYINYI
King Kaka – WAJINGA NYINYI

Lyrics : King Kaka – WAJINGA NYINYI

Download : King Kaka – WAJINGA NYINYI

Dear Lord
Today I come before you for two things
Grateful for keeping me alive ven though unajua my day
Na kutupea wakenye Amnesia, asante

Sisi ni Vipofu na Viziwi
Na tunajua translator wetu alishadedi
2022 already si mnajua nani ni Prezzi
Si mnajua nyinyi voters ndio washenzi
Nyi hamjui mdomo yangu ilibatizwa na wakongwe
So nashangaa akilli zenu time ya kura zinajaa shonde
Na hiyo wiki ndo najua jirani yangu huwa Mjaka
Kamah kumbe huwanga Msapere hata salamu hatapata
Piga tu kura na utalala bila kula A night of tears
Nanii skiza na macho na ona na your ears, swali

Fununu ni ati system ya education ni ya uduu
Is it true? that’s why umepeleka mtoi wako akasome majuu
While graduates wanashika placards kwa traffic
Mtu wa acturial science anataka kujimada its so tragic
Swali

Ati Waiguru ako kwa office na story ya NYS tulishasahau
Biro moja alibuy 8 thao, biro tunanunuanga mbao
Either sisi ndio wajinga ama ako na marking scheme ya Accau
Time will tell, vijana wanabet na kifo
Wanadai betting imewapea job kuwaliko
City stadium imekuwa renovation for 3 year budget ziwatoshe
While Sonko anadance tu kwa Ofe, swali

How do you sleep at night
knowing mkono yako imeua not close to purity
Wordsmith King Kaka arrested for fighting impunity
Ata wakijam na hatupati bread hawatusomi na Sikwani
Promises hamuweki hii ni relationship gani is it true
Uko na account offshore zimejaa money
Na account ya daughter ya waititu iko na depo ya 100 mita
Ukipelekwa kotini ni escort ya polisi ka sita
Ladies and gentlemen official speeh by Mbwa Mwitu

Wacha avae ngovi ya kondoo kwanza ndio tumsifu
Si basi wakam kwa church watoe pesa tulitoa kama tax
Na pastor anakiss ass, ampatie hadi asome kaverse
Na sisi tuko busy wajinga nyinyi tunaclap
Wakinisnipe tonight si mnajua ni kwa nini
Nitakufia watu mi siogopi mimi
Wasijifanye hapo watalost ata chuma u rust
Na hizo ganji hamtazikwa nazo news flash flesh urudi kwa dust
Nchi inaongozwa na thieves

Na ukiogopa jua hauwezi kuwa chief
Iba hizo mamita mko scott free niibe kuku ntalala ndani
Atleast pastor Ng’ang’a amewashinda anadanganya hadharani
Hapo parliament kwani mnashda gani simtuibie kiplani
Mmetumiwa shetani gani na job ziko wapi?
Swali ni ukweli lazima uretire ndio upate job
So inamaanisha lazima kwanza nipatie job ndio nipate job job

The youth ni moody at 90 and Gikonyo at 80
Manifesto mlisema job ni plenty
KQ walisamehewa deni ya 24 billion, sugar mill farms 40 bili
Na ujinga yenu mnaweka students hawajalipa kwa gazeti HELB
Wajinga Nyinyi

Hizo mlango zenu vile mmebeef security hamuwezi nikubalia hodi
Remember me my mom anaitwa Wanjiku na my father is a nobody
Naskia mafuta imepanda tena
Inatoka Turkana ndio urudi tena
Hesabu ya 1 plus 1 inawachenga
Mtaenda retreat kuidiscuss tena
Na mjiongeze pesa ya tax payer tena

Laptop ni multi billion project na walimu oshago hawana lights
Wanacharge kwa generator shopping center, its not right
Wasipandishe tax hizo ndio dreams mi uwa nazo nikituna
What are we really doing as a country saa zile tunachuja Miguna?
Petroli imepanda so inamaanisha polisi wataoperate kama customer care

Busaa na chwara zinamaliza mayout enyewe Stivo was right
Mihadarati haiwezi, wachane na polisi wafanye raid tena
Ama ni vile OCS hajapewa yake na kila mwizi oh i mean ya kila mwezi
Na polisi wako in cahoots, hao ndio usupply wagondi na guns za kushoot
Swali Kazi ni formalities na ukiapply ina bounce
Ni ukweli KPLC wanatuwekea Bill haziko na zinaenda kwa personal accounts

Welcome to our country where politician wana ujinga za kila aina
Economy imekuwa hard hakuna kitu ya kuteremsha chai na
Karibu to the Kenya Repulic of China
I support Teachers Doctors wakistrike
Na the president is saying ati kama hawarudi watachujwa

Hakuna siri kwa nyumba
Naskia jirani bibi anakula you know what I mean
Police anaishi kwa keja zimeseperatiwa na curtains I mean 2019
Na hizo damu zitawafuata kwa coffin
Punda idedi lakini mzigo ifike

KCSE hazijafika sababu ya floods so instead wacha niulize maswali
Harambee stars wanalala kwa floor airport flani while mnahire priate jets?
Swali, disaster mnakimbia kusema vile mtacreate enquiry
Is it true women rep ndio wanadishi pesa ya pads meant for girls?
Maize scandal wako na matusi kwa national TV such role models

Youth unemployment
Politicians ni addicts wa pesa
KRA wanatuibia ndio wapatie wezi pesa
Deadline ya tax return ni Tuesday
Jengeni tu, sips tea iko na mercury kwa shuge
Swali

Is it true war iko funded as tunaloose KDF soldiers daily so unalia?
Ndio maana tumeshindwa kutoa troops Somalia
Mnakula pesa ya health ndio maana mkenya hawezi afford
The moment you fall sick tunaskia unapata treatment Abroad
Na voter akidedi na Cancer Kera

Perfect opportunity atoe coffin na transport on top auze sera
Hapo ndio mras uwasha kilucy
In the name of treatment kuna power ni Kirusi
Moha umefunga jicho, jicho pevu ni Kipofu
Huduma number kumbe ilikuwa u ka scam flani
Na Maraga anataka magari
Rais unaona hapo ni wanajeshi wa Navy wakionyesha umaarufu
Wao wa vita ya kulinda nchi wakiwa kwa maji
Wajinga nyinyi while Mariam na daughter wake hajapatikana wiki mbili wako
kwa maji

Sema MCSK Kutuibia
Kwa traffic uko on the wrong side ndio urush kutuibia
5 years ndio zinaisha naskia umeanza kurudi kwa ground wacha
Kupretend and all Kenyans know kwa ground vitu ni
Swali sijui ka unakumbuka mimi ndio nilikuweka hapo?
Can’t see you nikaa tunacheza tapo

Swali
Ama na assume ni vile ulibuy simu uko na line mpya
Na haushikangi numbers haujui
I stopped being your friend unanitreat namna ya adui

Swali
Stadium ziko wapi? Kazi ziko wapi?
Ile manifesto iliniwow iko wapi?
Na hii handshake kwani ni ile sisi ufinya Kenyatta kwa mkono ya karao
Swali
Ata kama tuko na Kenyatta ndio maana strongly feel hatujapata Uhuru

Jamie

Call the classic man on +233542793417

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Open chat
%d bloggers like this: