MAAAD YOUTS FT DMORE – BASH Lyrics

MAAAD YOUTS FT DMORE - BASH Lyrics
MAAAD YOUTS FT DMORE – BASH Lyrics

MAAAD YOUTS FT DMORE – BASH Lyrics

Leo ni ile siku mi ndio nawashikia
Makali na mabia mi ndio nitalipia
Mapedi wako area so mtajiwashia
Na ka mnadai dai mangeus wamewadia

Blunder kuna kadem ka kisafi
Kanatesa tesa na figa ka farasi
Na ju mi sidai kupoteza wakati
Mimi huyo huyo kubahatisha bahati

Bash ya waras na wasafi
Combination moja safi
Hii ni bash ya waras na wasafi
Combination moja safi

Hii ni bash ya waras na wasafi
Combination moja safi
Hii ni bash ya waras na wasafi
Combination moja safi

Why always me, Kibalotelli
Katoto kashaambia mamorio wake kwaheri
Venye tunarhyme watatuona kwa telly
Incase you didn’t know jina ilikuwa Jerry
Nacheza na idhaa ndo kasiende
Ikifika idhaa joo nikateke
Ikifika idhaa joo nikakembe
Na ni sai sai wacha tuende

Hii ni bash ya waras na wasafi
Combination moja safi
Hii ni bash ya waras na wasafi
Combination moja safi

Hii ni bash ya waras na wasafi
Combination moja safi
Hii ni bash ya waras na wasafi
Combination moja safi

D don na ni zenga
Tycoon wa magangster
Serikal narun gava
Kila baze mi ndo peddler

Bandika bandua, Anita panua
Anika anua, kifisi rarua aah
Kifisi rarua

Bash ni ya waras na wasafi
Combination moja safi
Bash ni ya waras na wasafi
Combination moja safi

Bash ni ya waras na wasafi
Combination moja safi
Bash ni ya waras na wasafi
Combination moja safi

Waras toka ghetto na wasafi toka esto
Kam tu na jaba, shash na mayellow
Looku looku mbaya mbaya, Jeanika matisho
Na usiskie tu vibaya dem yako ananinoki

Kioo nigga, mi ni mnigga mara twice
Umelewa ndii umetepwa mara trice
Itisha hiyo mkia nikusundie vinice
Ukidai line kwa MPESA Utareplace
Kaza kamba leo lazima watoke trrr
Tuwashe mangrr wadhani hakuna mbrrr
Wakiwa tu masssh ka baridi ka baridi zinatoka
Wale wanabonda kimangoto tunagonga

Hii ni bash ya waras na wasafi
Combination moja safi
Hii ni bash ya waras na wasafi
Combi ingine moja safi

Hii ni bash ya waras na wasafi
Combination moja safi
Hii ni bash ya waras na wasafi
Combi ingine moja safi

Jamie

Call the classic man on +233542793417

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Open chat
%d bloggers like this: