Sosuun Ft Timmy Tdat – SISI NDIO KUSEMA Lyrics

Sosuun Ft Timmy Tdat – SISI NDIO KUSEMA
Sosuun Ft Timmy Tdat – SISI NDIO KUSEMA

Sosuun Ft Timmy Tdat – SISI NDIO KUSEMA Lyrics

Download : Sosuun Ft Timmy Tdat – SISI NDIO KUSEMA

Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Basi skia(Mmmh) Juu tumeshasema

Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Basi skia(Mmmh) Juu tumeshasema

Oryane Ft. Sean Paul – Love Mi Ladies Lyrics

Nani ndo kusema Sosuun ndo kusema
Kichwa imefura juu ya vitu natema
Nimerudi kambi nishadunga mpaka hema
Na ukinyeta nafinya unashindwa kuhema

Haha Major, yes am major
Nilipe bunda nono shinda vijana wa Kansoul
Show natokwa na sneakers leso na kangol
Miti iliweza interview nika cancel

Lyrics : WAJINGA NYINYI 4 – WILLIE OEBA x SHANKI x EVANSQUEZ

Nina uwezo tena mkubwa, hiyo ni kitu ninajua
Brand kubwa kam nikupe kibarua
Na kunikaribia bado ni kibarua
Utapanguzaga floor mi nikichafua

Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Basi skia(Mmmh) Juu tumeshasema

Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Basi skia(Mmmh) Juu tumeshasema

Miti ndio kusema mkikata hatutapumua
Ex hawezi move on bado anasumbua
Mtoi nilipata kama bado niko form 1
Sai wako wengi kindergarten nitafungua

Ati mi ndio kusema usiulizange ni nani
Mikono zangu chafu nimeguza dirty money
Nimeuza everything mpaka za Bob Marley
Pesa ndio kusema naisaka ka Kimani

Na kama we mjanja si uliskia money talks
Hii ndio machozi yuliliza hadi poko
Si uliskia Zari alisema hataki Apoko
Ringtone hahaha hataki msoto

Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Basi skia(Mmmh) Juu tumeshasema

Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Basi skia(Mmmh) Juu tumeshasema

Main chic na Tday Bar tunaraise higher
Hawa marapper sai ni kuwa inspire
Mistari kibao mpaka huskii nahire
Kwa streets, mpaka huskii na hire

Wananiitaga buda hata ka siko
Nilishawaroga wanajua curse iko
Chuo nilimada but bado class iko
Mafans ndio kusema kupepeta ka jiko

Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Basi skia(Mmmh) Juu tumeshasema

Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Nani ndio kusema? Aii sisi ndio kusema
Basi skia(Mmmh) Juu tumeshasema

Jamie

Call the classic man on +233542793417

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Open chat
Powered by
%d bloggers like this: